ราคา 1299000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 26.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 49961.54 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
โครงการ ลุมพินี คอนโดทาวน์ บางแค (สุขาภิบาล 1) | Lumpini CondoTown Bangkhae

doproperty
0863079345
2023-08-28 06:31:07.0
เลขที่ประกาศ: 454285
รายละเอียดเพิ่มเติม

ขาย 1นอน26ตรม1.299ล Lumpini Condo Town Bangkgae ลุมพินี คอนโดทาวน์ บางแคใกล้MRTบางแค

สนใจสอบถามเพิ่มเติม
รหัส 22000832

------------------

Tel / Line : 086-307-9345
Doproperty2013@gmail.com
Line id : property17

-------------------

1นอน1ห้องน้ำ ขนาด26ตรม ชั้น 4
ราคาขาย 1,299,000 บาท

--------------------

ที่ตั้ง ถนน บางแค แขวงบางแค เขตบางแค จังหวัดกรุงเทพมหานคร

สถานที่ใกล้เคียง
•MRT บางแค
•เทสโก้ โลตัส บางแค
•เดอะมอลล์ บางแค

---------------------
บริการรับฝากขาย ฝากเช่า อสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด ฟรีทุกค่าใช้จ่ายในการทำตลาด
--------------------
#รับฝากปล่อยเช่า #รับฝากปล่อยเช่าบ้าน #รับฝากปล่อยเช่าคอนโด #ให้เช่าคอนโด #ปล่อยเช่าคอนโด #เช่าคอนโดใกล้รถไฟฟ้า #เช่าคอนโดติดรถไฟฟ้า #ให้เช่าบ้าน #ให้เช่าบ้านเดี่ยว #ให้เช่าทาวน์โฮม #ให้เช่าทาวน์เฮ้าส์ #ให้เช่าบ้านราคาถูก #ให้เช่าคอนโดราคาถูก #ให้เช่าคอนโดด่วน #หาบ้านเช่าราคาถูก #ทำการตลาดฟรี #ให้เช่าคอนโดพร้อมอยู่ #ให้เช่าด่วน #ให้เช่าคอนโดใกล้BTS #ให้เช่าคอนโดใกล้MRT #ให้เช่าคอนโดติดBTS #ให้เช่าคอนโดติดMRT

คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
สุขาภิบาล 1

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ลุมพินี คอนโดทาวน์ บางแค (สุขาภิบาล 1) Lumpini CondoTown Bangkhae
ลุมพินี คอนโดทาวน์ บางแค (สุขาภิบาล 1) | Lumpini CondoTown Bangkhae